GTA - Gold Star Server [Thailand 24HR.]

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
GTA - Gold Star Server [Thailand 24HR.]

เว็บบอร์ด ของสังคม Gold Star มีรายละเอียดเกี่ยวกับ server มากมายที่นี่

ขอกราบเรียนแอดมินทุกคนนะคับอ่านด้วย

Admin
    Admin
    Admin

ขอกราบเรียนแอดมินทุกคนนะคับอ่านด้วย Empty ขอกราบเรียนแอดมินทุกคนนะคับอ่านด้วย

ตั้งหัวข้อ  Admin Tue Jul 27, 2010 1:32 am

ประกาศจาก เนท

ขอประกาศ เกี่ยวกับ ปัญหา เงินภายใน server เกิดการเฟ้อนะคับ

ซึ่ง มันดูเป็นเรื่องเล็กๆ แต่ อันที่จริงแล้ว มันไม่ใช่เรื่องเล็ก

สาเหตุ ใหญ่ๆ ที่ทำให้เงินภายในเกมส์ เฟ้อ คือ

*แอดมิน เสกเงิน มาใช้ ทีละมากๆ เสกมา เหลือกิน เหลือใช้
    เรื่องนี้ไม่สมควรนะคับ

ซึ่ง เสกมาแล้ว นำมาแจกคนเล่น ทีละมากๆ นี่คือจุดเริ่มต้น ของเงิน เฟ้อคับ

ซึ่ง อันที่จริงแล้ว คนเล่น จะมีรายได้จากการ

1.เพเด
    2.งานเสริม
    3.ถูกหวย
    4.เล่นกิจกรรม
    หรืออาจมี มากกว่านี้ ที่เป็น ช่องทางได้เงิน โดย สุจริต

แต่ถ้า เรียกร้องให้แอดมิน เสกเงินให้ ทีนับล้าน
    ถ้า ท่าน ทำเช่น นี้ ท่านจงรู้ตัวไว้ว่า ท่านคือ "ผู้ทุจริต"

ซึ่ง ถ้า อ้างว่า รายได้ ภายในแก๊ง

ส่วนนี้

คือส่วนหนึ่ง ซึ่งจะต้องใช้เงิน คลัง เงินส่วนรวม หรือ เงินส่วนตัวของบุคคล ที่จะนำมาแจกจ่าย เท่านั้น ห้าม เสกมา เพื่อแจกจ่าย เด็ดขาด

และถ้า ภายในแก๊งไหน มีเบี้ยเลี้ยง
    ซึ่งเรา ขอกำหนด ณ ตรงนี้ ว่า
    ถ้าเป็น วัน เบี้ยเลี้ยง วันละไม่เกิน 15000฿
    แต่ถ้า ครบเดือน ได้ ไม่เกิน 100000฿

เนื่องจาก ผม ได้เจอมากับตัว เลย อยากมาชี้แนะ
    ใครข้องใจ ยังไง โพสถามได้คับ

และ ถ้าเราไม่ช่วย กัน ปัญหาที่จะเกิดขึ้น คือ
    1.เซิฟล่ม
    2.เซิฟเปิดได้ไม่ยาว
    3.คนเล่นเบื่อหน่าย กับเงินจำนวน มากซึ่งไม่รุ้จะเอาไปใช้ทำอะไร
    4.เงิน ไม่หมุน ภายใน สังคม

ซึ่งถ้าเรา ช่วยกัน จงจำไว้ว่า นี่คือโหมต ROAL-PLAY
    หมายถึง โหมตชีวิต จริง

ซึ่งทุกคน ต้องหา เงินมาด้วยตนเอง ซึ่ง ถ้าทำได้เช่น นี้
    เซิฟ จะ เปิดได้ยาว และ เจริญ กว่าที่เป็นอยู่ คับ

ขอบคุณคับ
    ...เนท
    mek
    ผู้มาเยือน

ขอกราบเรียนแอดมินทุกคนนะคับอ่านด้วย Empty รับทราบคับ

ตั้งหัวข้อ  mek Wed Jul 28, 2010 10:15 am

รับ ทราบคับ

แล้วเรื่องหลีดที่ผมโดไว้หล่ะคับ

ที่พอผมได้หลีดแล้วมันเด้งเกิดจากไรคับ

ผมอยากหั้ยแอดมินตรวจสอบ

ผมเดาว่า สกินมันอาจบัครึป่าว เพราะตอนผมได้หลีดมันก้อยังไม่เก้งหรอก

แต่พอเปลี่ยนสกินเปน /suit 1-6 มันก้อจะเด้งทันที

เลยอยากลองหั้ยแอดมนิตรวจสอบดู

เวลาขณะนี้ Sat May 11, 2024 4:04 am